UA-35385725-1 UA-35385725-1

ఫస్ట్‌నైట్‌ భయంతో వరుడు ఆత్మహత్య!

ఫస్ట్‌నైట్‌ భయంతో వరుడు ఆత్మహత్య!

First Night Suecide: ఫస్ట్‌నైట్‌ను తెలుగులో శోభనం అంటారు. ఈ పదం వింటేనే సిగ్గుపడేవాళ్లుంటారు. కానీ పెళ్లయిన ఏ ఒక్కరికైనా ఈ మెట్టు ఎక్కకుండా ముందుకు నడిచే అవకాశం లేదు. ఈ విషయం అందరికీ తెల్సిందే. ఫస్ట్‌నైట్‌ అంటే కొందరు యమా గంతేస్తారు. ఇంకొందరు చాలా భయపడతారు. ‘ఏం జరుగుతుందో…ఏం జరుగుతుందో..అన్న భయంతో సగం బిక్కచచ్చిపోతారు. శోభనం అంటే భయపడటం ఒక ఫోబియా. వాజినిస్మస్‌ అని పిలుస్తారని చెపుతుంటారు. హిందూ మత సాంప్రదాయంలో కచ్చితంగా శోభనానికి మంచి ముహూర్తం పెడతారు. ఆ సమయంలో ఆడామగా కలిస్తే కాపురానికి, సంతానానికి ఎంతో మంచిదని విశ్వసిస్తారు. ఈ ఇంట్రడక్షన్‌ పక్కనబెడితే…శోభనం అంటే భయపడి కొత్త పెళ్లికొడుకు ఆత్మహత్య చేసుకున్న ఘటన ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కలకలం సృష్టించింది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌ పల్నాడు జిల్లా మాచర్ల సాగర్‌ రింగ్‌రోడ్‌కు చెందిన సత్యనారాయణరాజు, విజయలక్ష్మిల కుమారుడు పత్తిగుడుపు కిరణ్‌కుమార్‌. కిరణ్‌కు ఏప్రిల్‌ 11వ తేదీన గుంటూరు జిల్లా తెనాలి వించిపేటకు చెందిన యువతితో వివాహమయింది. కొత్త జంట శోభనానికి 16వ తేదీన పెద్దలు ముహూర్తం కుదిర్చారు. వరుడు కిరణ్‌కుమార్‌ తన తల్లిదండ్రులతో కలసి మాచర్ల నుండి బయలు దేరి గుంటూరులో బస్సు దిగాడు. ఇప్పుడే వస్తానంటూ వారికి చెప్పి వెళ్ళిపోయిన కిరణ్‌ ఎప్పటికీ తిరిగిరాలేదు. ఫోన్‌ స్విచ్ఛాఫ్‌లో వుంది. ఈ విషయాన్ని పెళ్లికూతురు తరపువాళ్లకు చెప్పేసి తెనాలికి వెనుదిరిగారు. నాలుగు రోజుల తర్వాత కృష్ణానది ఎగువ ప్రాంతంలో మృతదేహం ఉందని తాడేపల్లి పోలీసులకు సమాచారం అందింది. పూర్తిగా కుళ్లిపోయిన శవమొకటి దొరికింది. జేబులోని సెల్‌ ఫోన్‌ పరిశీలించి సిమ్‌ కార్డు తీసి మొబైల్‌లో వేసి అందులో వున్న డేటా ప్రకారం కిరణ్‌ తల్లిదండ్రులకు పోలీసులు సమాచారమిచ్చారు ఈ మృతదేహం కిరణ్‌దేనని గుర్తించారు. మృతికి గల కారణాలను ఆరా తీయగా… ఫస్ట్‌నైట్‌ అంటే భయంతోనే కిరణ్‌ ఆత్మహత్య తేలింది. ఈ విషయంలో మొదట్నించీ కిరణ్‌ భయపడుతూనే వున్నాడని, వాడికి ధైర్యం చెప్పాల్సిందిగా అతడి స్నేహితులను కూడా కోరామని అతని తల్లిదండ్రులు వివరించారు. కాల్‌ రికార్డులు కూడా ఇదే విషయాన్ని రూఢచేిశాయి. ఈ ఘటనలో కిరణ్‌ కుటుంబంలో ఒక్కసారిగా విషాదం అలుముకున్నది. పారాణి ఆరకముందే భర్తను పోగొట్టుకున్న ఆ వధువుకు గుండెకోత మిగిలింది. (Story: ఫస్ట్‌నైట్‌ భయంతో వరుడు ఆత్మహత్య!)

See Also: 

నగ్నంగా మహిళ ఊరేగింపు!

కిరాతకం: మైనర్‌ బాలికపై 80 మంది అత్యాచారం!

పేద యువతులే టార్గెట్‌ : రియల్‌ వ్యాపారి వ్యభిచారం

వారి ప్రేమను కాదనలేక…కోడలికి పెళ్లిచేసిన అత్తామామలు!

యమడేంజర్‌: ఎంతపని చేసింది…గొంతు కోసింది!

రూ.100 కోసం అన్నను చంపిన తమ్ముడు

వర్క్‌ ఫ్రమ్‌ హోమ్‌ : పేలిన ల్యాప్‌టాప్‌

ఇంట్లో ఎవ్వ‌రూ లేక‌పోవ‌డం చూసిన వాలంటీర్ ఏం చేశాడో తెలుసా?

కన్నతల్లిని పదేళ్లు బంధించిన క‌సాయి కొడుకులు : వారానికోసారి కుక్కబిస్కెట్లు!

భర్త క్రూరత్వం: భార్యనే గ్యాంగ్‌రేప్‌ చేయించాడు!

ఉప్పు ఎక్కువైందని.. భార్య పీకనులిమేశాడు!

కొంపముంచిన ప్రీ వెడ్డింగ్‌ షూట్‌.. చావుబ‌తుకుల మ‌ధ్య‌ కొత్త జంట

కొంపముంచిన హస్త ప్రయోగం : యువకుడు ఆసుపత్రిపాలు

హిజ్రాలతో లేడీ ఖైదీల సెక్స్‌ : ఇద్దరికి ప్రెగ్నెన్సీ!

నగ్నంగా డ్యాన్స్‌లు.. 10 మంది అరెస్ట్‌

రైల్వేస్టేషన్‌లో ఒంటరిగా ఉండటం చూసి…3 ఏళ్ల బాబు కళ్లముందే…?

ఆ నటి పోర్న్‌స్టార్‌గా ఎందుకు మారింది?

కేసీఆర్‌ నిర్ణయంతో ఆంధ్రోళ్లకు కోట్లుకోట్లు

కేజీఎఫ్‌: ఛాప్టర్‌ 2 అసలు సిసలు సమీక్ష ఇదే!

కలెక్టర్‌గారి అరాచకం! తెలంగాణలో విచిత్రం!

ఎన్‌టీఆర్‌, చరణ్‌లలో డామినేషన్‌ ఎవరిది? క్లారిటీ ఇచ్చిన రాజమౌళి

విజయ్‌ ‘బీస్ట్‌’ మూవీ పెర్‌ఫెక్ట్‌ రివ్యూ!

మందు తాగుతా… కథలు రాస్తా!

ఇకపై హైదరాబాద్‌ శివారు భూములు బంగారమే!

పసిపాపను చితకబాదిన తల్లి : వీడియో వైరల్‌

పింఛ‌ను డ‌బ్బులు, ప్రియురాలు : గోవిందా గోవింద!

చ‌నిపోయాడ‌ని పూడిస్తే…బ‌తికొచ్చాడు!

స్టూడెంట్స్‌తో గ్రూప్‌సెక్స్ : క‌ట‌క‌టాల్లో టీచ‌ర్‌

ఎంత దారుణం : శవంతో సెక్స్‌!

రామ్‌చరణ్‌తో బిగ్‌ డీల్‌ నిజమేనా?

రాజమౌళి కొత్త సినిమా అప్‌డేట్‌ : బడ్జెట్‌ రూ.800 కోట్లు

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Weather

5,647SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

error: Content is protected !!
కావ్య లేటెస్ట్ హాట్ పిక్స్‌!
UA-35385725-1