UA-35385725-1 UA-35385725-1

భర్త క్రూరత్వం: భార్యనే గ్యాంగ్‌రేప్‌ చేయించాడు!

భర్త క్రూరత్వం: భార్యనే గ్యాంగ్‌రేప్‌ చేయించాడు!

Gang Rape: భార్యాభర్తల అనుబంధానికి క్రూరాతిక్రూరమైన ముగింపు ఇవ్వదలచుకున్నాడు ఓ భర్త. ఆ దుర్మార్గుడు ఏకంగా భార్యనే గ్యాంగ్‌రేప్‌ చేయించాడు. ఇద్దరు వ్యక్తులను పురమాయించి, తన ముందే భార్యను అత్యాచారం చేయించిన నీచమైన ఘటన మహారాష్ట్రలో చోటుచేసుకుంది. కుటుంబ కలహాలే దీనికి కారణం. ఔసా తాలూకా సారోలా వద్ద తన పొలం యజమాని, అతని సోదరుడిని పిలిపించి ఆ పనిచేయించిన భర్త ప్రస్తుతం పోలీస్‌స్టేషన్‌లో ఊచలు లెక్కపెడుతున్నాడు. బాధితురాలు ఎంతో సాహసంతో అత్యాచారం జరిగిన తర్వాత అర్థరాత్రివేళ 15 కిలోమీటర్లు నడిచి లాతూరులోని రెండు పోలీస్‌స్టేషన్లకు చేరుకొని ఫిర్యాదు చేసింది. నిలంగా ప్రాంతానికి చెందిన 33 ఏళ్ల మహిళ తన భర్తతో కలిసి సారోలా రోడ్‌ వద్ద వ్యవసాయ క్షేత్రంలో నివాసం వుండేవారు. గత కొన్నేళ్లుగా వారిద్దరి మధ్య గొడవలు జరుగుతూనే వున్నాయి. కొద్దిరోజుల క్రితం ఇద్దరి మధ్య పెద్ద ఘర్షణే చోటు చేసుకుంది. దీంతో ఆ అమ్మాయి లాతూర్‌లో వుంటున్న తన తల్లివద్దకు వెళ్లిపోయింది. భార్యాభర్తల మధ్య గొడవలు సహజమేనని, సర్దుకుపోవాలని తల్లి చెప్పడంతో మళ్లీ ఆమె భర్త వద్దకు చేరుకుంది. ఏప్రిల్‌ 9వ తేదీన ఇంకోసారి భార్యాభర్తల మధ్య గొడవ జరిగింది. దీంతో ఆవేశానికి లోనైన ఆ భర్త రాత్రి 9 గంటల ప్రాంతంలో అప్పటికప్పుడు ఫోన్‌ చేసిన తన పొలం యజమాని ఇల్లు షేక్‌, తన సోదరుడు మూసా షేక్‌లను ఇంటికి పిలిపించాడు. తన భార్యను ‘రేప్‌ చేసేయండి’ అంటూ ప్రోత్సహించాడు. చెప్పిన వెంటనే ఆ ఇద్దరూ ఆ భర్త ఎదుటే ఆ మహిళపై పాశవికానికి ఒడిగట్టారు. అప్పటకే వాళ్లంతా మద్యం మత్తులో ఉన్నట్లుగా భావిస్తున్నారు. రేప్‌ చేసిన వెంటనే వారు వెళ్లిపోయారు. ఆ మహిళ అర్థరాత్రే 15 కిలోమీటర్లు నడిచి స్థానిక పోలీస్‌స్టేషన్‌కు చేరుకుంది. కానీ సహజంగానే అక్కడి పోలీసులు పెద్దగా స్పందించలేదు. దీంతో వివేకానంద చౌక్‌ఠానాను కూడా ఆశ్రయించింది. అక్కడ కూడా పోలీసులు ఆమె ఫిర్యాదు తీసుకోలేదు. కాకపోతే జిల్లా ఎస్పీ నిఖిల్‌ పింగిల్‌ను కలవాలని స్టేషన్‌ సిబ్బంది సూచించారు. దీంతో ఆమె ఆ క్షణమే తన తల్లితో కలిసి ఎస్పీని కలిసి ఫిర్యాదు చేసింది. ఎస్పీ వెంటనే స్పందించి, కేసు నమోదు చేసి, ముగ్గురు నిందితులను అరెస్టు చేయాలని ఆదేశించారు. ఔసా పోలీసులు ఎస్పీ ఆదేశాలు పాటించారు. కేసు విచారణలో వుంది. ఈ ఘటన వారం రోజుల తర్వాత వెలుగులోకి రావడం గమనార్హం. (Story: భర్త క్రూరత్వం: భార్యనే గ్యాంగ్‌రేప్‌ చేయించాడు!)

See Also: 

ఉప్పు ఎక్కువైందని.. భార్య పీకనులిమేశాడు!

కొంపముంచిన ప్రీ వెడ్డింగ్‌ షూట్‌.. చావుబ‌తుకుల మ‌ధ్య‌ కొత్త జంట

కొంపముంచిన హస్త ప్రయోగం : యువకుడు ఆసుపత్రిపాలు

హిజ్రాలతో లేడీ ఖైదీల సెక్స్‌ : ఇద్దరికి ప్రెగ్నెన్సీ!

నగ్నంగా డ్యాన్స్‌లు.. 10 మంది అరెస్ట్‌

రైల్వేస్టేషన్‌లో ఒంటరిగా ఉండటం చూసి…3 ఏళ్ల బాబు కళ్లముందే…?

ఆ నటి పోర్న్‌స్టార్‌గా ఎందుకు మారింది?

అమ్మఒడికి ఆంక్షలు…పూర్తి వివరాలివే! అప్లయ్‌ చేసుకునే విధానం!

కేసీఆర్‌ నిర్ణయంతో ఆంధ్రోళ్లకు కోట్లుకోట్లు

కేజీఎఫ్‌: ఛాప్టర్‌ 2 అసలు సిసలు సమీక్ష ఇదే!

కలెక్టర్‌గారి అరాచకం! తెలంగాణలో విచిత్రం!

ఎన్‌టీఆర్‌, చరణ్‌లలో డామినేషన్‌ ఎవరిది? క్లారిటీ ఇచ్చిన రాజమౌళి

తూచ్‌! రాజీనామా లేఖకాదు…థ్యాంక్స్‌ లేఖ!

విజయ్‌ ‘బీస్ట్‌’ మూవీ పెర్‌ఫెక్ట్‌ రివ్యూ!

మందు తాగుతా… కథలు రాస్తా!

ఇకపై హైదరాబాద్‌ శివారు భూములు బంగారమే!

పసిపాపను చితకబాదిన తల్లి : వీడియో వైరల్‌

పింఛ‌ను డ‌బ్బులు, ప్రియురాలు : గోవిందా గోవింద!

చ‌నిపోయాడ‌ని పూడిస్తే…బ‌తికొచ్చాడు!

స్టూడెంట్స్‌తో గ్రూప్‌సెక్స్ : క‌ట‌క‌టాల్లో టీచ‌ర్‌

ఏపీలో పంచాయతీ నిధులన్నీ మాయం!

ఎంత దారుణం : శవంతో సెక్స్‌!

రామ్‌చరణ్‌తో బిగ్‌ డీల్‌ నిజమేనా?

రాజమౌళి కొత్త సినిమా అప్‌డేట్‌ : బడ్జెట్‌ రూ.800 కోట్లు

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Weather

5,647SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

error: Content is protected !!
కావ్య లేటెస్ట్ హాట్ పిక్స్‌!
UA-35385725-1