UA-35385725-1 UA-35385725-1

కన్నతల్లిని పదేళ్లు బంధించిన క‌సాయి కొడుకులు : వారానికోసారి కుక్కబిస్కెట్లు!

కన్నతల్లిని పదేళ్లు బంధించిన క‌సాయి కొడుకులు : వారానికోసారి కుక్కబిస్కెట్లు!

చెన్నై: తల్లిదండ్రులను పట్టించుకోని తల్లిదండ్రులు వుంటారు. కానీ ఒక తల్లిని 10 సంవత్సరాలుగా ఇంట్లోనే బంధించి, కుక్క బిస్కెట్లకన్నా అన్యాయమైన బిస్కెట్లను వేస్తూ హింసించిన పిల్లలను ఎక్కడైనా చూశారా? జ్ఞానజ్యోతి అనే మహాతల్లిని అడగండి. ఆమె గురించి ఆమే చెపుతుంది. పిల్లలు పేదవారేమో…అందుకే తిండిపెట్టలేక అలా చేశారేమో అనుకోవచ్చు. కానీ ఆమె ఇద్దరు కొడుకులూ ప్రభుత్వ ఉద్యోగులు. మంచి పొజీషన్‌లో వున్నవారే. కనీసం కుమార్తె అయినా చూస్తుందంటే…ఆమె పదేళ్ల క్రిందటే చనిపోయింది. భర్త కూడా ఆ సమయంలోనే మరణించాడు. దీంతో జ్ఞానజ్యోతి ఇద్దరు కొడుకులున్నా ఒంటరి మహిళయింది. జ్ఞానజ్యోతి (62)కి ఇద్దరు కుమారులు, ఒక కుమార్తె. ఆమెది తమిళనాడులోని తంజావూర్‌ జిల్లా కావేరినగర్‌. వారు అక్కడే నివసించేవారు. పెద్ద కుమారుడు షణ్ముగసుందరన్‌ చెన్నైలో ఇన్‌స్పెక్టర్‌. చిన్న కుమారుడు వెంకటేశన్‌ కూడా ప్రభుత్వ ఉద్యోగం చేస్తున్నాడు. పదేళ్ల కిందటే జ్ఞానజ్యోతి భర్త, కుమార్తె మృతి చెందారు. కుమారులు ఆస్తి గొడవల కారణంగా వేర్వేరుగా ఉంటున్నారు. ఈ క్రమంలో తల్లిని పట్టించుకోకుండా పదేళ్ల కిందటే ఆమెను ఓ ఇంట్లో నిర్బంధించారు. కాకపోతే వారానికోసారి వారిద్దరూ వచ్చేవారు. కానీ తాళాలు తీయకుండానే బిస్కెట్లు తెచ్చి గేట్‌లోంచి లోపలికి విసిరేసి అట్నుంచి అటే వెళ్లిపోయేవారు. ఆమె పరిస్థితి చూసి స్థానికులే దయతలిచి ఆహారం పెట్టేవారు. కన్నతల్లిని ఇంట్లో పెట్టి తాళాలు వేసి పదేళ్లుగా హింసిస్తున్నారని ఓ సామాజిక కార్యకర్త తెలుసుకొని, వెంటనే కలెక్టర్‌కు ఫిర్యాదు చేయగా అధికారులు ఆమెను కాపాడారు. ప్రస్తుతం ఆమె మానసికస్థితి సరిగా లేదు. చికిత్స కోసం తంజావూర్‌ ప్రభుత్వ ఆసుపత్రికి తరలించారు. ఇద్దరు కుమారులు షణ్ముగసుందరన్‌, వెంకటేశన్‌లపై పోలీసులు కేసు నమోదుచేసి, అరెస్టు చేశారు. పదేళ్లుగా చీకట్లోనే బతకడం వల్ల ఆమె బయటకు వచ్చేటప్పుడు ఆనందానికి లోనైంది. అయితే, మానసికంగా కుంగిపోయింది. (Story: కన్నతల్లిని పదేళ్లు బంధించిన క‌సాయి కొడుకులు : వారానికోసారి కుక్కబిస్కెట్లు!)

See Also: 

భర్త క్రూరత్వం: భార్యనే గ్యాంగ్‌రేప్‌ చేయించాడు!

ఉప్పు ఎక్కువైందని.. భార్య పీకనులిమేశాడు!

కొంపముంచిన ప్రీ వెడ్డింగ్‌ షూట్‌.. చావుబ‌తుకుల మ‌ధ్య‌ కొత్త జంట

కొంపముంచిన హస్త ప్రయోగం : యువకుడు ఆసుపత్రిపాలు

హిజ్రాలతో లేడీ ఖైదీల సెక్స్‌ : ఇద్దరికి ప్రెగ్నెన్సీ!

నగ్నంగా డ్యాన్స్‌లు.. 10 మంది అరెస్ట్‌

రైల్వేస్టేషన్‌లో ఒంటరిగా ఉండటం చూసి…3 ఏళ్ల బాబు కళ్లముందే…?

ఆ నటి పోర్న్‌స్టార్‌గా ఎందుకు మారింది?

అమ్మఒడికి ఆంక్షలు…పూర్తి వివరాలివే! అప్లయ్‌ చేసుకునే విధానం!

కేసీఆర్‌ నిర్ణయంతో ఆంధ్రోళ్లకు కోట్లుకోట్లు

కేజీఎఫ్‌: ఛాప్టర్‌ 2 అసలు సిసలు సమీక్ష ఇదే!

కలెక్టర్‌గారి అరాచకం! తెలంగాణలో విచిత్రం!

ఎన్‌టీఆర్‌, చరణ్‌లలో డామినేషన్‌ ఎవరిది? క్లారిటీ ఇచ్చిన రాజమౌళి

తూచ్‌! రాజీనామా లేఖకాదు…థ్యాంక్స్‌ లేఖ!

విజయ్‌ ‘బీస్ట్‌’ మూవీ పెర్‌ఫెక్ట్‌ రివ్యూ!

మందు తాగుతా… కథలు రాస్తా!

ఇకపై హైదరాబాద్‌ శివారు భూములు బంగారమే!

పసిపాపను చితకబాదిన తల్లి : వీడియో వైరల్‌

పింఛ‌ను డ‌బ్బులు, ప్రియురాలు : గోవిందా గోవింద!

చ‌నిపోయాడ‌ని పూడిస్తే…బ‌తికొచ్చాడు!

స్టూడెంట్స్‌తో గ్రూప్‌సెక్స్ : క‌ట‌క‌టాల్లో టీచ‌ర్‌

ఏపీలో పంచాయతీ నిధులన్నీ మాయం!

ఎంత దారుణం : శవంతో సెక్స్‌!

రామ్‌చరణ్‌తో బిగ్‌ డీల్‌ నిజమేనా?

రాజమౌళి కొత్త సినిమా అప్‌డేట్‌ : బడ్జెట్‌ రూ.800 కోట్లు

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Weather

5,647SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

error: Content is protected !!
కావ్య లేటెస్ట్ హాట్ పిక్స్‌!
UA-35385725-1