UA-35385725-1 UA-35385725-1

మేనమామతో అక్రమ సంబంధం.. భర్తను తాగించి…!

మేనమామతో అక్రమ సంబంధం.. భర్తను తాగించి…!

Illegal Relationship: మేనమామతో అక్రమ సంబంధం పెట్టుకున్న ఓ మహిళ గుట్టు భర్తకు తెలియడంతో మేనమామతో కలిసి అతన్ని అత్యంత దారుణంగా హతమార్చిన ఘటన రాజ‌స్థాన్‌లో జరిగింది. బార్మర్‌ జిల్లాలోని రూరల్‌ పోలీస్‌ స్టేషన్‌ పరిధిలోని జస్దర్‌ తలాబ్‌ సమీపంలో ఏప్రిల్‌ 27న 22 ఏళ్ల యువకుడి దారుణ హత్య కలకలం రేపింది. ఈ హత్య కేసులో పోలీసులు ప్రధాన నిందితుడు సవాయ్‌, మృతుడి భార్య రాజ్‌కీని అరెస్ట్‌ చేశారు. హత్యకు గురైన వ్యక్తిని అర్జున్‌రామ్‌గా గుర్తించారు. మృతుడి సోదరుడు ధనరామ్‌ కుమారుడు చోగరామ్‌ తన బాబాయి అర్జున్‌ గురించి ఏప్రిల్‌ 28న పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేయడంతో పోలీసులు రంగంలోకి దిగి అసలు విషయాన్ని బయటకు లాగారు.
వివరాల్లోకి వెళితే…అర్జున్‌రామ్‌, రాజ్‌కీలు భార్యాభర్తలు. అయితే రాజ్‌కీకి తన మేనమామ అన్సీతో ఎప్పటి నుంచో అక్రమ సంబంధం వుంది. ఈ విషయం అర్జున్‌కు కూడా తెలుసు. అందువల్ల అర్జున్‌రామ్‌ భార్య రాజ్‌కీ, అన్సీలు అర్జున్‌రామ్‌ను దారిలోకి తీసుకురావాలనుకున్నారు. ఇద్దరూ కలిసి తమ మిత్రుల సాయం తీసుకున్నారు. అర్జున్‌ను చంపాల్సిందిగా మిత్రులు మదన్‌ గోదార, జేతారామ్‌ రావు, జైపురియా, సవైరామ్‌లకు అన్సీ, రాజ్‌కీలు సుపారీ ఇచ్చారు. రావత్‌సర్‌లో నివాసముంటున్న మదన్‌ గోదార తన సొంత క్యాంపర్‌లో అన్సీ, రాజ్‌కీ, అన్సీ కొడుకు జైపురియాలను తీసుకుని బయటకు వెళ్లాడు. వీరంతా అర్జున్‌ రామ్‌ని పిలిచి, బలవంతంగా క్యాంపర్‌లో పెట్టి బార్మర్‌ జస్దర్‌ ధామ్‌ సమీపంలోని క్యాంపు వద్దకు తీసుకొచ్చారు. బలవంతంగా మద్యం సేవించి ఆహారం తీసుకుంటుండగా వారి మధ్య గొడవ జరిగింది. మృతుడు అర్జున్‌ తన భార్య, మేనమామ అన్సీ మధ్య అక్రమ సంబంధంపై అక్కడ కూడా అసహనం వ్యక్తం చేశాడు. ఇక ఆ సమయంలో మద్యం మత్తులో అందరూ కలిసి కర్రలతో అర్జున్‌ను దారుణంగా కొట్టి చంపారు. పోలీసులు జరిపిన దర్యాప్తులో విషయం బయటపడిరది. పోలీసులు సెక్షన్‌ 302, ఎస్సీ, ఎస్టీ చట్టం కింద కేసు నమోదు చేసి నిందితుల కోసం అన్వేషణ ప్రారంభించారు. దర్యాప్తు అధికారి సీఓ ఆనంద్‌సింగ్‌ రాజ్‌పురోహిత్‌ ఆధ్వర్యంలో జిల్లా స్పెషల్‌ టీమ్‌ ప్రత్యేక బృందాన్ని ఏర్పాటు చేసి నిందితుల కోసం గాలింపు చర్యలు చేపట్టారు. ప్రధాన నిందితుడు జైసల్మేర్‌లోని కిషన్‌ఘాట్‌లోని జోగిస్‌ క్యాంపులో ఉన్నట్లు ఇన్‌ఫార్మర్‌, సైబర్‌ టీమ్‌ సహాయంతో సమాచారం అందింది. దీంతో ప్రత్యేక బృందం క్యాంపుపై దాడి చేసింది. అన్సీ, అతని కుమారుడు జెపురియా తప్ప అందరూ పట్టుబడ్డారు. వారిద్దరి కోసం గాలింపు చర్యలు చేపట్టారు. (Story: మేనమామతో అక్రమ సంబంధం.. భర్తను తాగించి…!)

See Also: 

మైనర్‌పై 4 రోజులు గ్యాంగ్‌రేప్‌…స్టేషన్‌కు వెళ్తే సీఐ కూడా…!

వెంటాడి వేటాడి చంపాడు!

ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌ ఓటీటీ రిలీజ్‌ డేట్‌ ఫిక్సయింది!

ప్రభుదేవా కొరియోగ్రఫీలో మెగాస్టార్ దద్దరిల్లిపోయే పాట!

వివాహేతర సంబంధమే కారణమా?

నైట్‌క్లబ్‌లో రాహుల్‌ గాంధీ.. వీడియో వైరల్‌

కేసీఆర్‌కు 20కిమించి సీట్లు రావు

తల్లితో అక్రమ సంబంధం.. వ్యక్తి మర్మాంగాన్ని కోసేసిన కూతురు

లైవ్‌లో రభస: హీరోని గెటవుట్‌ అన్న టీవీ9 యాంకర్‌!

కేఏ పాల్‌పై దాడి

సర్కారువారి పాట ట్రైలర్‌ అదిరింది! (Video)

పార్లమెంట్‌లో అశ్లీల వీడియోలు చూస్తూ పట్టుబడిన ఎంపీ!

భర్తను బెదిరించి…భార్యపై గ్యాంగ్‌రేప్‌!

చేతులు కలిపిన టీడీపీ, టీఆర్‌ఎస్‌!

హీరోయిన్‌పై రేప్‌ కేసు…పరారీలో యాక్టర్‌!

ఇంతకీ ఏమిటా రహస్య గది?

చ‌దివింది మ‌ల్టీమీడియా…చేసేవి దొంగ‌త‌నాలు!

అది గోడకాదు..రూ.10 కోట్లు,19 కేజీల వెండి ఇటుకలు

17 ఏళ్ల అమ్మాయిని గర్భవతిని చేసిన 12 ఏళ్ల అబ్బాయి

డ్యాన్స్‌ చేస్తే రూ.65 కోట్లు : ఆమెలో ఏమిటా స్పెషాలిటీి?

ఫస్ట్‌నైట్‌ భయంతో వరుడు ఆత్మహత్య!

నగ్నంగా మహిళ ఊరేగింపు!

కిరాతకం: మైనర్‌ బాలికపై 80 మంది అత్యాచారం!

వారి ప్రేమను కాదనలేక…కోడలికి పెళ్లిచేసిన అత్తామామలు!

యమడేంజర్‌: ఎంతపని చేసింది…గొంతు కోసింది!

రూ.100 కోసం అన్నను చంపిన తమ్ముడు

ఇంట్లో ఎవ్వ‌రూ లేక‌పోవ‌డం చూసిన వాలంటీర్ ఏం చేశాడో తెలుసా?

కన్నతల్లిని పదేళ్లు బంధించిన క‌సాయి కొడుకులు : వారానికోసారి కుక్కబిస్కెట్లు!

భర్త క్రూరత్వం: భార్యనే గ్యాంగ్‌రేప్‌ చేయించాడు!

ఉప్పు ఎక్కువైందని.. భార్య పీకనులిమేశాడు!

కొంపముంచిన హస్త ప్రయోగం : యువకుడు ఆసుపత్రిపాలు

హిజ్రాలతో లేడీ ఖైదీల సెక్స్‌ : ఇద్దరికి ప్రెగ్నెన్సీ!

నగ్నంగా డ్యాన్స్‌లు.. 10 మంది అరెస్ట్‌

రైల్వేస్టేషన్‌లో ఒంటరిగా ఉండటం చూసి…3 ఏళ్ల బాబు కళ్లముందే…?

ఆ నటి పోర్న్‌స్టార్‌గా ఎందుకు మారింది?

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Weather

5,647SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

error: Content is protected !!
కావ్య లేటెస్ట్ హాట్ పిక్స్‌!
UA-35385725-1