UA-35385725-1 UA-35385725-1

ఆగస్ట్ 2023లో దుమ్ము రేప‌నున్న కొత్త‌ ఫోన్‌లు!

ఆగస్ట్ 2023లో దుమ్ము రేప‌నున్న కొత్త‌ ఫోన్‌లు!

ప్ర‌తియేటా స‌హ‌జంగా జూలై స్మార్ట్‌ఫోన్‌లకు చాలా బిజీగా ఉండే నెలగా మార్కెట్ విశ్లేష‌కులు చెప్పుకుంటారు. నథింగ్ ఫోన్ (2), సామ్‌సంగ్ ఫోల్డబుల్స్, వన్‌ప్లస్ నోర్డ్ 3 5G వంటి ఎన్నో ఫోన్లు విడుద‌ల‌య్యాయి. అయితే, జూలై నెలలో దుమ్ము క్లియర్ అయినందున, ఇక ఆగస్టులోకి వెళ్తాం. ఆగ‌స్టులో ఏయే ఫోన్లు రిలీజ్ అవుతాయో ఓసారి చూద్దాం.

ఆగ‌స్టులో ఏయే ఫోన్లు వ‌స్తాయోన‌న్న ఆస‌క్తి స‌హ‌జంగానే మొబైల్ ప్రియుల‌కు వుంటుంది. మార్కెట్లో ఊరేగుతున్న ఊహాగానాల‌ను బ‌ట్టి చూస్తే, OnePlus మరియు Xiaomi రెండూ వచ్చే నెలలో ఫోల్డబుల్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లను తీసుకురావాలని భావిస్తున్న‌ట్లు స‌మాచారం.

ముఖ్యంగా, OnePlus Ace 2 Pro బ్రాండ్ నుండి Snapdragon 8 Gen 2 చిప్‌సెట్‌ను ఉపయోగించుకునే రెండవ స్మార్ట్‌ఫోన్‌గా ప్రారంభమవుతుంది. ఏరోస్పేస్-గ్రేడ్ 3D కూలింగ్ సిస్టమ్‌ను ఉపయోగించే మొదటి స్మార్ట్‌ఫోన్ Ace 2 Pro అని OnePlus ధృవీకరించింది. OnePlus Ace 2 Pro ప్రపంచవ్యాప్తంగా OnePlus 12Rగా ప్రవేశించవచ్చు.

వన్‌ప్లస్ తన మొదటి ఫోల్డబుల్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను ఆగస్టు 2023లో ఆవిష్కరించనుంది. ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను వన్‌ప్లస్ ఓపెన్ అని పిలుస్తారని భావిస్తున్నారు. పరికరం స్నాప్‌డ్రాగన్ 8 Gen 2 SoC, ప్రధాన 2K AMOLED డిస్‌ప్లే మరియు ట్రిపుల్-కెమెరా సెటప్‌ను ఉపయోగిస్తుందని భావిస్తున్నారు, ఇది OnePlus 11 5Gలో ఉంటుంది. వన్‌ప్లస్ ఓపెన్ లాంచ్ ఈవెంట్ ఆగస్టు 29న న్యూయార్క్‌లో జరగవచ్చు.

Vivo V29 సిరీస్ వచ్చే నెలలో దాని గ్లోబల్ మరియు భారతీయ అరంగేట్రం చేయనుంది. Vivo V29 సిరీస్‌లో Vivo V29 మరియు Vivo V29 Pro ఉంటాయి. Vivo V29 సిరీస్ Vivo S17 సిరీస్ కు చెందిన‌ రీబ్రాండెడ్ వెర్షన్‌గా వస్తుంది, నిజానికి ఇది మేలో చైనాలో తిరిగి ప్రారంభమైంది.

షియోమి మిక్స్ ఫోల్డ్ 3 వచ్చే నెలలో చైనాలో ప్రారంభం కానుంది. మిక్స్ ఫోల్డ్ 3 ఇటీవల ప్రారంభించిన Samsung Galaxy Z Fold 5 వంటి వాటిపై పడుతుంది, అయితే పరికరం చైనా వెలుపల ఆవిష్కరించబడుతుందా అనే సమాచారం లేదు. మిక్స్ ఫోల్డ్ 3 లైకాతో కలిసి అభివృద్ధి చేసిన సామర్థ్యం గల కెమెరా సిస్టమ్‌ను కూడా అందిస్తుంది.

రియల్‌మి తన మొదటి ఫ్లాగ్‌షిప్ స్మార్ట్‌ఫోన్ 2023ని వచ్చే నెలలో పరిచయం చేయనుంది. Realme GT 5 ఇప్పటికే టీజ్ చేయబడింది మరియు Snapdragon 8 Gen 2 చిప్‌సెట్‌ని ఉపయోగించాలని భావిస్తున్నారు. అదనంగా, Realme GT 5 144Hz OLED డిస్ప్లే మరియు 50 MP ట్రిపుల్-కెమెరా సెటప్‌ను కూడా కలిగి ఉంటుంది. Realme GT 5 వచ్చే నెలలో చైనాలో ప్రారంభం కావచ్చు, దాని తర్వాత ఇది ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఆవిష్కృత‌మ‌వుతుంది.

Samsung Galaxy Z Fold 5 ఆగస్ట్‌లో భారతదేశంలో మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా మొదటిసారిగా అమ్మకానికి ఇంకా అందుబాటులోకి రాలేదు. Galaxy Z Fold 5 దాని పూర్వీకుల కంటే ప్రామాణిక తరాల నవీకరణలను తీసుకువస్తుంది. Samsung Galaxy Z Flip 5 ఆగస్టు 2023 నుండి భారతదేశంలో మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా కొనుగోలు చేయడానికి కూడా అందుబాటులో ఉంటుంది.

Galaxy Z Flip 5 పరికరం ముడుచుకున్నప్పుడు ఏదైనా గ్యాప్‌ను తొలగిస్తుంది. మరింత ముఖ్యంగా వెనుక ప్యానెల్‌లో సగం కవర్ చేసే కొత్త మరియు మెరుగైన కవర్ స్క్రీన్‌ను కలిగి ఉంటుంది. భారతదేశంలో Samsung Galaxy Z Fold 5 ధర రూ. 1,54,999 నుండి ప్రారంభమవుతుంది. మరోవైపు, భారతదేశంలో Samsung Galaxy Z Flip 5 ధర బేస్ మోడల్ కోసం రూ.99,999కి పెరిగింది.

OnePlus Nord CE 3 5G మొదటిసారిగా జూలై 2023లో ఆవిష్కరించబడింది, అయితే ఈ పరికరం మొదటిసారిగా ఆగస్టు 2023లో భారతదేశంలో విక్రయించబడుతుంది. OnePlus Nord CE 3 భారతదేశం యొక్క ఉప-25K విభాగంలో ప్రారంభించబడుతుందని భావిస్తున్నారు. ఇది ఆగస్టు 5 నుండి భారతదేశంలో విక్రయించబడుతుందని భావిస్తున్నారు.

Infinix భారతదేశంలో కొత్త స్మార్ట్‌ఫోన్ సిరీస్‌ను విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది. భారతదేశంలో Infinix GT 10 ప్రో లాంచ్ తేదీ ఆగష్టు 3కి సెట్ చేయబడింది. అంతేకాకుండా, భారతదేశంలో Infinix GT 10 Pro ధర సబ్-20K విభాగంలో తగ్గుతుందని కంపెనీ ధృవీకరించింది. Infinix GT జీరో 10 ప్రో LED లైట్లతో ప్రత్యేకమైన డిజైన్ మరియు ముగింపును కలిగి ఉంది.

Tecno Pova 5 Pro కూడా ఆగస్ట్ 7న విడుద‌ల‌వుతుందని భావిస్తున్నారు. Pova 5 Pro 5G, LED లైట్ బ్యాక్ ప్యానెల్‌తో నథింగ్స్ ప్లేబుక్ నుండి ఒక పేజీని తీసుకుంటుంది. అయితే, నథింగ్ యొక్క సింగిల్ వైట్ LED లైట్ కాకుండా, POVA 5 Pro 5G వెనుక భాగంలో RGB రంగులకు మద్దతునిస్తుంది, ఇది మరింత డైనమిక్ మరియు శక్తివంతమైన దృశ్య అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.

ఇవిగాకుండా, త‌క్కువ బ‌డ్జెట్‌లో కూడా కొన్ని ఫోన్లు విడుద‌ల‌వుతాయి. వాటిని ఓసారి ప‌రిశీలిస్తే, Xiaomi ఆగస్టు 1న భారతదేశంలో రెండు కొత్త బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లను విడు

Latest Mobiles to be Released in August
Latest Mobiles to be Released in August

దల చేయడానికి సిద్ధమవుతోంది. Redmi 12 4G మరియు Redmi 12 5G ఆగస్టు 1న భారతదేశంలో లాంచ్ అవుతున్నాయి. Redmi 12 5Gలో స్నాప్‌డ్రాగన్ 4 Gen 2 చిప్, 90Hz FHD+ ఫీచర్ ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. డిస్ప్లే, 5,000 mAh బ్యాటరీ మరియు 50 MP ప్రైమరీ కెమెరా సెన్సార్ దీంట్లో ప్ర‌త్యేక‌త‌.

Moto G14 ఆగష్టు 1న భారతదేశంలో ప్రారంభం కానుంది. Motorola యొక్క తాజా సరసమైన స్మార్ట్‌ఫోన్ Unisoc చిప్‌సెట్, FHD+ డిస్ప్లే, 50 MP ప్రైమరీ కెమెరా సెన్సార్ మరియు 20W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్‌తో కూడిన 5,000 mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంటుంది. భారతదేశంలో Moto G14 ధర రూ. 10,000 మరియు రూ. 11,000 మధ్య తగ్గుతుందని అంచనా. (Story: ఆగస్ట్ 2023లో దుమ్ము రేప‌నున్న కొత్త‌ ఫోన్‌లు!)

– ప్ర‌ముఖ మార్కెట్ విశ్లేష‌కులు కార్ల్‌సెన్ మార్టిన్ గిజ్‌బాట్ రాసిన ఆంగ్ల వ్యాసం నుంచి సేక‌ర‌ణ‌

See Also

Bro Success Celebrations

హంతకుడుగా ముద్రపడిన కెప్టెన్ మిల్లర్‌!

క‌న్నీళ్లు ఆర‌క‌ముందే… మ‌ళ్లీ వ‌ర‌ద‌!

హీరో నితిన్‌కు ఎక్స్‌ట్రాలు ఎక్కువే!

షూటింగ్‌లో ఉప‌వాసం చేసిన ప‌వ‌ర్‌స్టార్‌!

మెగాస్టార్ ‘భోళా శంకర్’ ‘మిల్కీ బ్యూటీ’ పాట వ‌చ్చేసింది!

ఆ చేప కన్పిస్తే…సునామీనే!

చికెన్‌ ముక్క కాలుమీదపడి కాలినందుకు రూ.7 కోట్ల నష్టపరిహారం

వివేకా హ‌త్య కేసులో ఆ నివేదిక‌లే కీల‌కం!

షాకింగ్‌ న్యూస్‌: హీరో అబ్బాస్‌ ఇప్పుడు కారు డ్రైవరా?

ప్రేమలో సంతోషం, బాధ అన్నీ..!

బిగ్‌బాస్ సొహైల్‌కు క‌డుపొచ్చింది!

‘మహావీరుడు’కు రవితేజ వాయిస్ ఓవర్

స‌రికొత్త లుక్‌లో వ‌రుణ్ తేజ్

https://www.youtube.com/@abtimes106

 

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Weather

5,647SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

error: Content is protected !!
కావ్య లేటెస్ట్ హాట్ పిక్స్‌!
UA-35385725-1