UA-35385725-1 UA-35385725-1

రూ.6499 ధరకే స్మార్ట్‌ఫోన్!

రూ.6499 ధరకే స్మార్ట్‌ఫోన్!

6.6-అంగుళాల హెచ్ డి + వాటర్‌డ్రాప్ డిస్‌ప్లేతో భారతదేశపు అత్యంత చవకైన స్మార్ట్‌ఫోన్ A49ని రూ.6499 ధరకే విడుదల చేసిన ఐటెల్

  • ఆల్-రౌండర్ ఐటెల్A49 సూపర్ బిగ్ 6.6-అంగుళాల HD+ వాటర్‌డ్రాప్ డిస్‌ప్లే, AI పవర్ మాస్టర్‌తో కూడిన భారీ 4000 mAh బ్యాటరీ మరియు రూ. 6499 ధరకే మల్టీ-ఫీచర్ ఫింగర్ ప్రింట్ సెన్సార్‌ను అందిస్తున్న ఏకైక స్మార్ట్‌ఫోన్.

రూ.6499 ధరకే స్మార్ట్‌ఫోన్! భారతదేశపు అత్యంత విశ్వసనీయ బ్రాండ్ మరియు రూ.7 వేలకు దిగువ విభాగంలో అగ్రగామిగా ఉన్న ఐటెలం ఈరోజు తన నవతరం స్మార్ట్‌ఫోన్‌ ఐటెల్ A49 ను విడుదల చేస్తున్నట్లుగా ప్రకటించింది. ఐటెల్ A47 మరియు A48 లాంచ్‌తో భారతదేశంలో తన A సిరీస్ భారీ విజయాన్ని సాధించిన తర్వాత, ఐటెల్ A49 ఒక సూపర్ పెద్ద 6.6-అంగుళాల HD+ IPS వాటర్‌డ్రాప్ డిస్‌ప్లేతో మరియు భారీ 4000 mAh Li-పాలిమర్ ఇన్‌బిల్ట్ బ్యాటరీతో సరసమైన ప్రీమియం సెగ్మెంట్‌ను ప్రవేశపెట్టింది ప్రజల కోసం సాంకేతికతను ప్రజాస్వామ్యం చేయాలనే తన తత్వాన్ని దీని ద్వారా సమలేఖనం చేసింది, ఐటెల్ అంచనాలను అధిగమించి, బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్ ఎలా ఉంటుందో పునర్నిర్వచించింది.

రూ. 6499 ధర వద్ద దూకుడుగా స్మార్ట్ ఫోన్ ధరను నిర్ణయించింది, A49 పరిణామాత్మకమైన అప్‌గ్రేడ్ వారసత్వంతో పాటు సామాన్యులకు సాంకేతికతను అందుబాటులోకి తీసుకురావడంతో పాటు వినియోగదారులకు స్మార్ట్‌ఫోన్ అనుభవాన్ని తక్కువ ధర వద్ద మెరుగుపరుస్తుంది. ఈ ఫ్యూచరిస్టిక్ స్మార్ట్‌ఫోన్ భారతదేశం అత్యంత చవకైన 2GB HD+ వాటర్‌ డ్రాప్‌ డిస్ ప్లే స్మార్ట్‌ఫోన్, ఇందులో భారీ ఇన్‌బిల్ట్ లిథియం పాలిమర్ బ్యాటరీ, అధునాతన డ్యూయల్ సెక్యూరిటీ ఫీచర్లు, అధిక-డేటా సామర్థ్యం నిల్వ, AI డ్యూయల్ కెమెరాతో ఫోటోగ్రఫీకి శక్తితో పాటు మరిన్ని ప్రత్యేకతలు కలిగి ఉంది. ఎక్కువగా చూడటం లేదా వినోదం కోసం, కస్టమర్ల డిజిటల్ అవసరాలను తీరుస్తుంది. ప్రత్యేక ఆఫర్‌తో కూడా వస్తుంది, ఇక్కడ కస్టమర్లు కొనుగోలు చేసిన 100 రోజులలోపు పగిలిన స్క్రీన్‌ను ఉచితంగా వన్-టైమ్ స్క్రీన్ రీప్లేస్‌మెంట్‌ను పొందవచ్చు.

ట్రాన్స్‌షన్ ఇండియా CEO, Mr. అరిజీత్ తలపత్రా, స్మార్ట్ ఫోన్ ను ప్రవేశపెడుతున్న సందర్బంగా మాట్లాడుతూ, “రూ.7 వేల కంటే తక్కువ ధరల విభాగంలో ఐటెల్ తనకంటూ ఒక సముచిత స్థానాన్ని సృష్టించుకుంది మరియు ఈ బ్రాండ్ యొక్క సానుకూల వృద్ధి ఊపందుకుంటున్నది, మాస్ కస్టమర్లకు తన బలమైన నిబద్ధతను తెలిపినట్లయ్యింది. అందుబాటులో ఉన్న ధరల విభాగాలలో అధిక-నాణ్యత ఉత్పత్తులపై. ఐటెల్ A49 ప్రారంభం అత్యంత సరసమైన ధరలో అంతరాయం లేని మరియు అత్యుత్తమ స్మార్ట్‌ఫోన్ అనుభవాన్ని అందించడంలో itel యొక్క నిబద్ధతను పునరుద్ఘాటించింది. ఐటెల్ A49 అనేది పరిశ్రమలో పెను మార్పులు తీసుకురానున్నది. ఇది సెగ్మెంట్-లీడింగ్ అల్టిమేట్ ఫీచర్‌లతో పూర్తిగా లోడ్ చేయబడింది, లీనమయ్యే వీక్షణ అనుభవం మరియు శక్తివంతమైన బ్యాటరీ యొక్క నవయుగం కస్టమర్ల ఆకాంక్షను తీర్చడానికి రూపొందించబడింది.

itel A49 | పెద్ద బ్యాటరీ మరియు డిస్‌ప్లేతో ఆల్ రౌండర్ స్మార్ట్‌ఫోన్

సెమీ-అర్బన్ మరియు గ్రామీణ కస్టమర్ల ఆకాంక్షలను నెరవేరుస్తూ, ఐటెల్ A49 సరసమైన ధరలో వినియోగదారులకు ఆల్ రౌండ్ అనుభవాన్ని అందించే అద్భుతమైన ఫీచర్లతో లోడ్ చేయబడింది. థియేటర్ లాంటి వీక్షణ అనుభవాన్ని అందించడానికి స్మార్ట్‌ఫోన్ 6.6-అంగుళాల HD+ IPS వాటర్‌డ్రాప్ ఫుల్-స్క్రీన్ డిస్‌ప్లేతో అందిస్తున్నది.

ఇది సరికొత్త ఆండ్రాయిడ్ 11 (గో ఎడిషన్)తో మరియు అంతరాయంలేని మల్టీ టాస్కింగ్ ఫంక్షనాలిటీ కోసం 1.4GHz క్వాడ్-కోర్ ప్రాసెసర్‌ ఉన్నది. మెమరీ కాన్ఫిగరేషన్ల విషయానికొస్తే, ఫోన్ 2GB RAM మరియు 32GB ROMతో 128GB వరకు విస్తరించదగిన మెమరీతో వస్తుంది. బ్యాటరీ ముందు భాగంలో, ఐటెల్ A49 ఒక భారీ 4000mAh ఇన్‌బిల్ట్ Li-పాలిమర్ బ్యాటరీ మరియు AI పవర్ మాస్టర్‌తో కూడిన స్మార్ట్ పవర్-సేవ్ మోడ్‌ ఆధారితమైనది. ఫోన్ వేగంగా ఫేస్ అన్‌లాక్ మరియు అంతరాయం లేని అన్‌లాకింగ్ అనుభవం కోసం బహుళ-ఫీచర్ ఫింగర్ ప్రింట్ సెన్సార్ వంటి డ్యూయల్ సెక్యూరిటీ ఫీచర్‌లతో కూడా వస్తుంది.

స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో LED ఫ్లాష్‌తో కూడిన డ్యూయల్ 5MP AI వెనుక కెమెరా మరియు 5MP సెల్ఫీ కెమెరా-అద్వితీయ కెమెరా సెటప్‌లో కాన్ఫిగర్ చేయబడింది, ఇది ఫోన్ యొక్క ప్రీమియం రూపాన్ని మరియు అనుభూతిని అందిస్తుంది. AI బ్యూటీ మోడ్‌తో ముందున్న 5MP సెల్ఫీ కెమెరా తక్కువ లైటింగ్ పరిస్థితుల్లో కూడా ప్రకాశవంతమైన మరియు స్పష్టమైన సెల్ఫీని తీస్తుంది. స్మార్ట్‌ఫోన్ ప్రత్యేక మెమరీ కార్డ్‌తో డ్యూయల్ సిమ్ స్లాట్‌లను అందిస్తుంది. ఇది డ్యూయల్ 4G VoLTE/ViLTE ఫంక్షనాలిటీని కూడా సపోర్ట్ చేస్తుంది. కొత్త itel A49 స్మార్ట్‌ఫోన్ గ్రేడియంట్ గ్లోసీ ఫినిషింగ్‌తో క్రిస్టల్ పర్పుల్, డోమ్ బ్లూ మరియు స్కై సియాన్ 3 కలర్ ఆప్షన్‌లలో లభిస్తుంది.

బాక్స్ లో అంశాల వివరాలు

ఫోన్ అడాప్టర్, USB కేబుల్, బ్యాటరీ, బ్యాక్ కవర్, యూజర్ మాన్యువల్ మరియు వారంటీ కార్డ్‌తో వస్తుంది.

 

స్పెసిఫికేషన్లు – ఐటెల్ ఎ 49
డిస్ ప్లే రిజల్యూషన్ 16.66 సెం.మీ.(6.6) హెచ్ డి + ఐపిఎస్ వాటర్ డ్రాప్ డిస్ ప్లే
మెమోరీ 2 జిబి ర్యామ్ + 32 జిబి ROM
వెనుక కెమేరా 5 ఎమ్ పి +విజిఎ డ్యుయల్ ఎఐ
ముందు కెమేరా 5 ఎమ్ పి
ఫేస్ అన్ లాక్ అవును
ఫింగర్ ప్రింటర్ సెన్సర్ అవును
బ్యాటరీ 4000mAh
ప్రాసెసర్ 1.4 GHz క్వాడ్ కోర్
OS వెర్షన్ అండ్రాయిడ్ 11 (గో ఎడిషన్)
నెట్‌వర్క్ 4G/3G/2G
కలర్లు క్రిస్టల్ పర్పుల్, డోమ్ బ్లూ, స్కై సియాన్
ధర రూ. 6499

 

ఐటెల్ గురించి: 10 సంవత్సరాల క్రితం స్థాపించబడిన itel అందరికీ నమ్మదగిన స్మార్ట్ లైఫ్ బ్రాండ్. “ఎంజాయ్ బెటర్ లైఫ్”ని బ్రాండ్ ఫిలాసఫీగా స్వీకరించి, ప్రతి ఒక్కరికీ బడ్జెట్ అనుకూలమైన వినియోగదారు ఎలక్ట్రానిక్ ఉత్పత్తులను అందించడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. నూతన సాంకేతికతకు ప్రవేశం ఇవ్వడం ద్వారా సాంకేతికతను ప్రజాస్వామ్యం చేస్తుంది మరియు వినియోగదారులకు ముందస్తు యాక్సెస్ లేకుండా కనెక్ట్ అవుతుంది. 10 సంవత్సరాలకు పైగా జరిగిన అభివృద్ధి తర్వాత, itel ప్రపంచవ్యాప్తంగా 50 కంటే ఎక్కువ అభివృద్ధి చెందుతున్న మార్కెట్లలో తన ఉనికిని విస్తరించింది. itel స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు, టీవీ, ఉపకరణాలు, ఎలక్ట్రిక్‌లు, స్పీకర్‌లు, గృహోపకరణాలు మరియు ల్యాప్‌టాప్ ఉత్పత్తుల ఉత్పత్తి పోర్ట్‌ఫోలియోను కలిగి ఉంది మరియు 2021లో, ఇది $75 కంటే తక్కువ నంబర్.1 గ్లోబల్ స్మార్ట్‌ఫోన్ బ్రాండ్‌గా మరియు నంబర్.1 ఫీచర్ ఫోన్ బ్రాండ్‌గా నిలిచింది. (Story: రూ.6499 ధరకే స్మార్ట్‌ఫోన్!)

 

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Weather

5,647SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

error: Content is protected !!
కావ్య లేటెస్ట్ హాట్ పిక్స్‌!
UA-35385725-1